![](https://www.hangchathospital.com/wp-content/uploads/2023/04/341676014_605424961234058_3645266300401190521_n.jpg)
ท่านผู้อำนวยการโรงพยาบาลห้างฉัตรพร้อมคณะกรรมการบริหารร่วมรดน้ำดำหัวนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดลำปางและคณะผู้บริหารสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดลำปาง
ในวันที่ 18 เมษายน 2566 ทางโรงพยาบาลห้างฉัตรนำโดย พท.นพ.ศุภชัย คูสุวรรณ พร้อมด้วมคณะกรรมการบริหารโรงพยาบาลห้างฉัตรเข้าร่วมประเพณี “รดน้ำดำหัว” นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดลำปาง นายประเสริฐ กิจสุวรรณรัตน์ และคณะผู้บริหาร ณ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดลำปาง